♥ A18 ♥ We're one !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥ A18 ♥ We're one !

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

a18- hiểu mình nhé!

Go down 
♥HeoE.L.F♥
Linh tinh :P
Sue ngây thơ
7 posters
Tác giảThông điệp
Sue ngây thơ

Sue ngây thơ

a18- hiểu mình nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: a18- hiểu mình nhé!   a18- hiểu mình nhé! EmptySun Jan 09, 2011 12:34 am

Suốt 2 tuần nằm ở nhà.. Biết bao nhiu lời hỏi thăm r` trách móc.. Thật sự mình là một con người hèn nhát k dám đối mặt với sự thật..
Hiện giờ mình đang phải điều trị tâm lí tại nhà. Sợ lắm lớp ơi! Sợ cái bệnh trầm cảm đáng ghét lại tái phát, sợ mình k thể tiếp tục vui đùa như những người bạn đồng trang lứa. A18 là một tập thể, và mình là một cá thể trong cái tập thể đáng iu đó. Mình sợ mình sẽ làm xấu cái tập thể này. Mình xin lỗi nếu từ đó tới giờ đã làm ai buồn, cám ơn những người đã quan tâm mình. Bây giờ mỗi ngày mình phải uống 2 viên thuốc an thần, có khi uống cả thuốc ngủ nữa. Mình sẽ cố gắng đi học lại vào ngày mai. Viết những dòng này ra không phải để "kể lể" cho 1 ai nghe cả. Mình viết với hi vọng mọi người sẽ hiểu và thông cảm cho mình. Mình không xấu xa, không đáng ghét. Mình cố gắng hòa đồng với mọi người. Mình mong mọi người hãy giúp đỡ mình vượt qua cái giai đoạn khó khăn này. Mình sợ phải xa bạn bè, xa cái cuộc sống còn đang tươi đẹp này. Hiểu mình nhé, a18! Smile

Bài gửiTiêu đề: Re: a18- hiểu mình nhé!   a18- hiểu mình nhé! EmptySun Jan 09, 2011 7:38 am

Tặng bạn câu này:

Đứng vững và
không nghĩ rằng mình sẽ ngã thì sẽ chẳng bao giờ ngã
http://ccom.vn/
♥HeoE.L.F♥

♥HeoE.L.F♥

Bài gửiTiêu đề: Re: a18- hiểu mình nhé!   a18- hiểu mình nhé! EmptyFri Jan 14, 2011 6:01 am

Nhiều khi cuộc sống không như ta mong đợi ... nhưng... mình phải biết cách làm cuộc sống mong đợi chính ta ... vui vẻ ... điên khùng trứơc những điều tưởng chừng làm ta vấp ngã ... có thể sẽ làm mình không rơi rớt giữa cuộc sống này ...
CHÚC MỪNG NĂM MỚI
CHÚC NHỮNG ĐIỀU TỐT ĐẸP NHẤT CHO TẬP THỂ LỚP 10A18 ĐÁNG YÊU NÀY
HÃY CÙNG NHAU VỰƠT QUA MỌI THỬ THÁCH NHÉ
MỌI NGƯỜI SẼ HIỂU NHAU HƠN ÁK
CUỘC SỐNG MUÔN NĂM
CHR|LegendaryT

Bài gửiTiêu đề: Re: a18- hiểu mình nhé!   a18- hiểu mình nhé! EmptySun Jan 16, 2011 7:06 pm

Chương 2 trong series tự kỉ nổi tiếng của thế giới Neutral
♥ Tồ ♥
♥ Bán mìn ♥ Víp zồ
♥ Bán mìn ♥ Víp zồ
♥ Tồ ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: a18- hiểu mình nhé!   a18- hiểu mình nhé! EmptyMon Jan 17, 2011 8:37 am

k sao ạ Smile

tất cả sẽ qua

vì còn có A18 >Very Happy<

lâu k vào 4rum
https://a18love.forumvi.com
♥HeoE.L.F♥

♥HeoE.L.F♥

Bài gửiTiêu đề: Re: a18- hiểu mình nhé!   a18- hiểu mình nhé! EmptyFri Jan 21, 2011 6:51 am

Có chuyện gì dù to tát củng sẽ qua thôi ... sau cơn mưa rào trời lại sáng ... cứ cười lên rồi cuộc đời sẽ phải nhường hạnh phúc lại cho ta ...đâu chỉ có những lúc tự kỉ mới hiểu đc lòng mình ...khi mình vui thì lòng mình sẽ trang trải ra khắp nơi ... mọi người cùng hiểu có lẽ là tốt hơn 1 mình mình hiểu ... cô lập bản thân ko phải là cách tránh xa cuộc đời... đối diện với cuộc đời thì nó sẽ mỉm cười rạng rỡ lại với ta ...
CHR|Lvl ?
Chém gió
Chém gió
CHR|Lvl ?

Bài gửiTiêu đề: Re: a18- hiểu mình nhé!   a18- hiểu mình nhé! EmptyFri Jan 21, 2011 8:59 pm

Sue ngây thơ đã viết:
Suốt 2 tuần nằm ở nhà.. Biết bao nhiu lời hỏi thăm r` trách móc.. Thật sự mình là một con người hèn nhát k dám đối mặt với sự thật..
Hiện giờ mình đang phải điều trị tâm lí tại nhà. Sợ lắm lớp ơi! Sợ cái bệnh trầm cảm đáng ghét lại tái phát, sợ mình k thể tiếp tục vui đùa như những người bạn đồng trang lứa. A18 là một tập thể, và mình là một cá thể trong cái tập thể đáng iu đó. Mình sợ mình sẽ làm xấu cái tập thể này. Mình xin lỗi nếu từ đó tới giờ đã làm ai buồn, cám ơn những người đã quan tâm mình. Bây giờ mỗi ngày mình phải uống 2 viên thuốc an thần, có khi uống cả thuốc ngủ nữa. Mình sẽ cố gắng đi học lại vào ngày mai. Viết những dòng này ra không phải để "kể lể" cho 1 ai nghe cả. Mình viết với hi vọng mọi người sẽ hiểu và thông cảm cho mình. Mình không xấu xa, không đáng ghét. Mình cố gắng hòa đồng với mọi người. Mình mong mọi người hãy giúp đỡ mình vượt qua cái giai đoạn khó khăn này. Mình sợ phải xa bạn bè, xa cái cuộc sống còn đang tươi đẹp này. Hiểu mình nhé, a18! Smile

Ủng Hộ Bạn cheers cheers
♥HeoE.L.F♥

♥HeoE.L.F♥

Bài gửiTiêu đề: Re: a18- hiểu mình nhé!   a18- hiểu mình nhé! EmptySat Jan 22, 2011 3:07 am

=]] mày màk pik an ủi ngừi hả hành
LynneGaga

LynneGaga

Bài gửiTiêu đề: Re: a18- hiểu mình nhé!   a18- hiểu mình nhé! EmptySun Jan 23, 2011 3:58 am

Tớ hồi trc' cũng suýt bị down mà Very Happy K sao đâu bạn ưi ! Cố lên vì 1 tương lai fía trc' Very Happy
CHR|Lvl ?
Chém gió
Chém gió
CHR|Lvl ?

Bài gửiTiêu đề: Re: a18- hiểu mình nhé!   a18- hiểu mình nhé! EmptyTue Jan 25, 2011 3:52 am

♥HeoE.L.F♥ đã viết:
=]] mày màk pik an ủi ngừi hả hành
Chứ Còn Ziề Nữa . Ta Đâu Phải Hành Muối Âu . cheers cheers cheers
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: a18- hiểu mình nhé!   a18- hiểu mình nhé! Empty

a18- hiểu mình nhé!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chào đón diễn đàn của lớp mình ngar !